ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਭੈਣ ਦਾ ਅਸਲ ਸੱਚ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ

ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਭੈਣ ਕਹਿ ਕੇ ਅੱਜ ਇਕ ਔਰਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਵਿਖੇ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਉਪਰ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਏ ਗਏ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਾਲ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਉਸ ਅੌਰਤ ਉੱਪਰ ਤੰ ਜ ਕੱਸਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਜੇਨ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਕੋਈ ਭੈਣ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਇਕੱਲਾ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੂੰ ਪੈਸੇ ਖਾ ਕੇ ਇਹ ਅੌਰਤ ਜਾਣ ਬੁੱਝ ਕੇ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੋਵੇ ਉਥੇ ਹੀ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮਿਆਦ ਜੂਨ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਸਿੱਧੂ ਸਾਹਬ ਇਕੱਲਾ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਬਾਪ ਦਾ ਅਤੇ ਮੀਨੂ ਸੂਦ ਜਿਸ ਦਾ ਪਤਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੁੰਦਰ ਛੱਡ ਕੇ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਵੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਦਾ ਮੈਂ ਵਿਆਹ ਕੇ ਉਸ ਘਰ ਵਿਚ ਗਈ ਹਾਂ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਨਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਪਹਿਲਾਂ ਭੈਣ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿਸੇ ਲੇਡੀ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਗੇ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਸਨ ਹੁਣ ਉਹ ਭੈਣਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਉਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਕਿਸੇ ਕੋਲੋਂ ਪੈਸੇ ਖਾ ਲਏ ਹੋਣਗੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਮੈਂ ਉਸ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹਾਂ

ਜਦੋਂ ਇਕੱਲਾ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਬਾਪ ਦਾ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਵਾ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਪਤਾ ਨੀ ਕਿੱਥੋਂ ਭੈਣਾਂ ਗਏ ਉਹ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਬਾਪ ਦਾ ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਜੀਠੀਆ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਅਸੀਂ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਜਾਵਾਂਗੇ ਕੋਈ ਈਮਾਨਦਾਰ ਬੰਦਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਫ਼ਿਕਰ ਹੁੰਦਾ ਹੁਣ ਸਾਨੂੰ ਕੋਈ ਟੈਨਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ ਬਾਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੋਰ ਕੀ ਕੁਝ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ