ਜੇਲ੍ਹ ਚੋਂ ਆਈ ਵੀਡੀਓ, ਦੇਖੋ ਸਿੱਧੂ ਮੁਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਾ+ਤ+ਲਾਂ ਦਾ ਹਾਲ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸ੍ਰੀ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇ ਲ੍ਹ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਦੋ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ ਰਾਂ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ ਰ ਸਿੱਧੂ ਮੁਸੇਵਾਲਾ ਕ ਤ ਲ ਮਾ ਮ ਲੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾ ਮਿ ਲ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਇਹਨਾਂ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ ਰਾਂ ਦੀ ਤੂਫ਼ਾਨ ਅਤੇ

ਮਨਦੀਪ ਮੋਹਨ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਤੀਜੇ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ ਰ ਕੇਸ਼ਵ ਨੂੰ ਗੰ ਭੀ ਰ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿਚ ਜ਼ ਖ ਮੀ ਕੀ ਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਕ ਤ ਲ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਡ ਰ ਦੇ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ ਵੀ ਕਈ ਅ ਪ ਸ਼ ਬ ਦ ਬੋ ਲੇ ਗਏ ਹਨ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਦੀ ਜੇ ਲ੍ਹ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਤੇ ਉੱਠੇ ਸਵਾਲ ਖ ੜੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕਿਵੇਂ ਬਣ ਗਈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਕ ਤ ਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਜੇ ਲ੍ਹ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਸਵਾਲ ਖ ੜੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੇ ਲ੍ਹ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਘੇ ਰੇ ਵਿਚ ਹੈ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਇਸਦੇ ਉੱਪਰ ਕੀ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ ਰੇ ਆ ਮ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਨੂੰ ਚੈ ਲ ਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੇਖ ਲਵੋ ਕੱ ਢ ਦਿੱਤੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬ ਦ ਮਾ ਸ਼ੀ ਆ ਹ ਦੇਖਲੋ ਪਏ ਹਨ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਤੇ ਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ