ਅਦਾਲਤ ਚ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ, ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਦੇ ਹੌਂਸਲੇ ਬੁਲੰਦ!

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋੰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿੱਥੋਂ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਬਾਹਰ ਅੱਜ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦ ਹਿ ਸ਼ ਤ ਫੈ ਲ ਗ ਈ ਜਦੋਂ ਪੇ ਸ਼ੀ ਭੁ ਗ ਤ ਣ ਆਏ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਚ ਲਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗ ਈ ਆਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਵਿਚ

ਤਿੰਨ ਰਾ ਊਂ ਡ ਫਾ ਇ ਰ ਹੋ ਏ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਗੋ ਲੀ ਬਾ ਰੀ ਵਿਚ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਜ਼ ਖ ਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਜ਼ ਖ ਮੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਸ਼ ਨਾ ਖ ਤ ਹਿਮਾਸ਼ੂ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਇ ਲਾ ਜ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦਾ ਖ ਲ ਕ ਰ ਵਾ ਇ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਉਕਤ ਨੌਜਵਾਨ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਗੁਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਅ ਪ ਰਾ ਧ ਕ ਮਾ ਮ ਲੇ ਵਿਚ ਪੇ ਸ਼ੀ ਭੁ ਗ ਤ ਨ ਆ ਇ ਆ ਸੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਵਿ ਰੋ ਧੀ ਪਾਰਟੀ ਵੱਲੋਂ ਉਕਤ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਤੇ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਚ ਲਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗ ਈ ਆਂ

ਅਦਾਲਤੀ ਕੰਪਲੈਕਸ ਦੇ ਵਿਚ ਗੋ ਲੀ ਚੱ ਲ ਣ ਕਾਰਨ ਭ ਗ ਦ ੜ ਮ ਚ ਗ ਈ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਸੁ ਰੱ ਖਿ ਆ ਦੇ ਪੁ ਖ ਤਾ ਪ੍ਰ ਬੰ ਧ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਅ ਪ ਰਾ ਧ ਕ ਅ ਨ ਸ ਰਾਂ ਵਲੋਂ ਅਜਿਹੀ ਵਾ ਰ ਦਾ ਤ ਨੂੰ ਅੰ ਜਾ ਮ ਦੇਣਾ ਪੁਲਸ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੇ

ਸਵਾਲੀਆ ਨਿ ਸ਼ਾ ਨ ਖ ੜ੍ਹੇ ਕਰਦਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਹਨ ਜਿਹਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋੰ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਬਾਕੀ ਦੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ