ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇਸ ਹਸੀਨਾ ਨੇ…

ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇਸ ਹਸੀਨਾ ਨੇ ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਐਨੀ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ , ਫਿਰ ਦੁਨੀਆ ਤੋਂ ਇਕ ਸਾਲ ਤੱਕ ਛਿਪਾਇਆ ਆਪਣਾ ਰਿਸ਼ਤਾ

Radhika Apte Wedding : ਰਾਧਿਕਾ ਆਪਟੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਇੰਨੇ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਦੀਵਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਹੈ।

Radhika Apte Wedding : ਰਾਧਿਕਾ ਆਪਟੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਇੰਨੇ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਦੀਵਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਰਾਧਿਕਾ ਨੂੰ OTT ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੀ ਰਾਣੀ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਹਰ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਰਾਧਿਕਾ ਜਿੰਨੀ ਬੋਲਡ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਵੀ ਓਨੀ ਹੀ ਬੋਲਡ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਰਾਧਿਕਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਿਲਚਸਪ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਵਾਇਲਿਨ ਵਾਦਕ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ ਵਿਆਹ

ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਸਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਵਾਇਲਿਨ ਵਾਦਕ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਬੇਨੇਡਿਕਟ ਟੇਲਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ। ਜੀ ਹਾਂ, ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ 2012 ਵਿੱਚ ਲਾਈਮਲਾਈਟ ਤੋਂ ਦੂਰ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ 2013 ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦੱਸਿਆ। ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

IndiaToday.in ਨਾਲ ਖਾਸ ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਬੇਨੇਡਿਕਟ ਅਤੇ ਮੇਰਾ 10 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਫੋਟੋਆਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨਾ ਭੁੱਲ ਗਏ ਸੀ। ਸਾਡਾ ਇੱਕ DIY ਵਿਆਹ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਖਾਣਾ ਆਪ ਬਣਾਇਆ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਉੱਤਰੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਫੋਟੋ ਨਹੀਂ ਕਲਿੱਕ ਕੀਤੀ ਭਾਵੇਂ ਸਾਡੇ ਅੱਧੇ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੋਸਤ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਨੇ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਕਲਿੱਕ ਕੀਤੀ।

ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਸੀ ਰਾਧਿਕਾ

ਰਾਧਿਕਾ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਸੀ , ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੱਖਰੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਹੋਵੇ। ਮੇਰੇ ਪਤੀ ਬਹੁਤ ਖਰਾਬ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਕ ਵੀ ਤਸਵੀਰ ਕਲਿੱਕ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਪਰ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਸੀਂ ਛੁੱਟੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ, ਉਹ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ।