ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੀ SHO ਨੇ ਲਾਇਆ ਨਾਕਾ, ਬੁਲੇਟ ਤੇ ਝੋ ਟਾ ਪ ੜ੍ਹ ਕਹਿੰਦੀ ਆਪ ਤਾਂ…

ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਆਮਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਚੌ ਕ ਸੀ ਵ ਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪੁਲਸ ਨੇ ਨਾ ਕੇ ਬੰ ਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਕੋਈ ਅ ਣ ਸੁ ਖਾ ਵੀ ਘ ਟ ਨਾ ਨਾ ਵਾ ਪ ਰ ਜਾਵੇ ਇਸਦੇ ਤਹਿਤ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਵਿਚ ਵੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਨਾ ਕਾ ਬੰ ਦੀ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਸੀ ਤਾਂ

ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਬੁਲਟ ਦੇ ਪ ਟਾ ਕੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਰਵਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪ ਟਾ ਕੇ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਪੁਲਸ ਵੱਲੋਂ ਸ ਬ ਕ ਸਿ ਖਾ ਇ ਆ ਗਿਆ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਥਾਣਾ ਰਾਜਾਸਾਂਸੀ ਦੀ ਦ ਬੰ ਗ ਐਸਐਚਓ ਰਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅੱਜ ਭਾ ਰੀ ਪੁਲੀਸ ਫੋ ਰ ਸ ਲੈ ਕੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਆਮਦ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਹਰਸ਼ਾ ਛੀਨਾਂ ਵਿਖੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਨਾ ਕਾ ਬੰ ਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਬੁਲੇਟ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲਾਂ ਤੇ ਪ ਟਾ ਕੇ

ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੁ ਆ ਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਨਾ ਕੇ ਬੰ ਦੀ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਸ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਘੇ ਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਮਹਿਲਾ ਐਸਐਚਓ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਸ ਬ ਕ ਸਿ ਖਾ ਇ ਆ ਐਸਐਚਓ ਰਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਬੁਲਟ ਦੇ ਪ ਟਾ ਕੇ ਮਾ ਰ ਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ

ਤਾ ੜ ਨਾ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਹ ਰ ਕ ਤਾਂ ਤੋਂ ਬਾ ਜ ਆ ਜਾਓ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿ ਰੁੱ ਧ ਸ ਖ ਤ ਕਾ ਨੂੰ ਨੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਐਸਐਚਓ ਨੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਸ਼ੀ ਸ਼ੇ ਤੇ ਕਾਲੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਲ ਗਾ ਉ ਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਚ ਲਾ ਨ ਵੀ ਕੱ ਟੇ ਅਤੇ

ਕਈਆ ਨੂੰ ਵਾ ਰ ਨਿੰ ਗ ਦਿੱਤੀ ਜਿਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਤੇ ਸ ਟਿੱ ਕ ਰ ਲ ਗਾ ਏ ਗਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਉ ਤਾ ਰਿ ਆ ਗਿਆ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐਸ ਐਚ ਓ ਰਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਆਮਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਨਾ ਕੇ ਬੰ ਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ