ਬੈਂਕ ਮੈਨੇਜਰ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਬੈਂਕ ਚੋਂ ਹੀ ਚੁੱਕ ਲੈ ਗਈ, ਫੇਰ…

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਥਾਣਾ ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ ਐਸਐਚਓ ਤੇ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਗੰ ਭੀ ਰ ਦੋ ਸ਼ ਲ ਗਾ ਏ ਗਏ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਂ ਚ ਸੌਂ ਪ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਮਹਿਲਾ ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ ਵਿਖੇ ਸਥਾਪਿਤ ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖ਼ਿ ਲਾ ਫ਼ ਸੀਪੀ ਦਫਤਰ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਪੁਲਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦਾ ਨੋ ਟਿ ਸ ਲੈਂ ਦੇ ਹੋਏ ਜਾਂ ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਪੁਲਸ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਖੰ ਗਾ ਲੇ ਗਏ ਹਨ ਤੇ ਇਸ ਵਿਚ ਦੋ ਸ਼ ਲ ਗਾ ਉ ਣ ਵਾਲੀ ਮਹਿਲਾ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਉਹ ਸਕੂਟਰੀ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ

ਮਹਿਲਾ ਕ ਤ ਲ ਦੇ ਯ ਤ ਨ ਵਿੱਚ ਮੁ ਲ ਜ਼ ਮ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ 13 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਕੋਰੀਅਰ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਭਰਾ ਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਭਾ ਲ ਹੈ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਹਿਲਾ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ

ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਬੀਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਅਪਲੋਡ ਕਰਕੇ ਦੋ ਸ਼ ਲ ਗਾ ਇ ਆ ਸੀ ਕਿ ਐਸਐਚਓ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਬੁ ਲਾ ਕੇ ਜ਼ ਲੀ ਲ ਕੀਤਾ ਹੈ ਉਸਦੇ ਇਕ ਦੋਸਤ ਦੇ ਇ ਸ਼ਾ ਰੇ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫ਼ਰਸ਼ ਤੇ ਬਿਠਾਉਣ ਲਈ ਮ ਜ਼ ਬੂ ਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਵਿਚ ਚੱ ਪ ਲਾਂ ਮਾ ਰੀ ਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਐਸ ਐਚ ਓ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗ ਲ ਤ ਤ ਰੀ ਕੇ ਨਾਲ

ਛੂ ਹ ਣ ਅਤੇ ਗਾ ਲੀ-ਗ ਲੋ ਚ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਵਿਚ ਪੁਲਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਜ਼ਿਲਾ ਪੁਲਸ ਦੇ ਉਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ ਨਿ ਰ ਪਖ ਤਾ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ