ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਚੱਲਦੀ ਬੱਸ ਚ ਧੱਕਾ ਦੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋਏ 2 ਕੈਦੀ

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਅਕਸਰ ਹੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇ ਲ੍ਹ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਚਲਦੀ ਬੱਸ ਵਿੱਚੋਂ 2 ਕੈ ਦੀ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਜੀ ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਚੱਲਦੀ ਬੱਸ ਵਿੱਚੋਂ 2 ਕੈ ਦੀ ਪੁਲਸ ਮੁ ਲਾ ਜ਼ ਮਾਂ ਨੂੰ ਧੱ ਕਾ ਮਾ ਰ ਕੇ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਏ ਹਾਲਾਂ ਕਿ ਇੱਕ ਕੈ ਦੀ ਨੂੰ ਤਾਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਫ ੜ ਲਿਆ ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੂਜਾ ਕੈ ਦੀ ਹਾਲੇ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ

ਪੁਲਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੂਰੀ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਮੈਂ ਅਤੇ ਨੇੜੇ ਤੇੜੇ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਖੰ ਗਾ ਲਿ ਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੈ ਦੀ ਦੇ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋਣ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਉਹੀ ਕੈ ਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਪੁਲਸ ਮੁ ਲਾ ਜ਼ ਮਾਂ ਨੂੰ ਧੱ ਕਾ ਦੇ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋਇਆ ਹੈ ਫਿਲਹਾਲ ਪੁਲਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਖੰ ਗਾ ਲੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ

ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਇਹ ਕੋਈ ਪਹਿਲੀ ਘ ਟ ਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੈ ਦੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋਣ ਵਿਚ ਕਾ ਮ ਯਾ ਬ ਹੋਏ ਹੋਣ ਇਸ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆ ਹਨ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਬਾਕੀ ਦੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ