ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦਾ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ 5 ਸਟਾਰ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਬਣਾ ਰਿਹਾ…

Raj Kundra: ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦਾ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ 5 ਸਟਾਰ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਸ਼ਲੀਲ ਫਿਲਮਾਂ. ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ

Shilpa Shetty husband Raj Kundra: ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਸਾਈਬਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਸਮੱਗਰੀ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਵਿਰੁੱਧ ਆਪਣੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Shilpa Shetty husband Raj Kundra: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸਮੈਨ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੀਆਂ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੀ ਸਾਈਬਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦਾਇਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਰਾਜ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਡੀਲਕਸ ਹੋਟਲਾਂ ‘ਚ ਅਸ਼ਲੀਲ ਸਮੱਗਰੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ, ਜੋ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਲਈ OTT ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਵੰਡੇ ਜਾਂਦੇ ਸਨ।

ਹੋਟਲਾਂ ‘ਚ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ
ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਦਾਇਰ ਸਾਈਬਰ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ, ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ, ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਮੀਤਾ ਝੁਨਝੁਨਵਾਲਾ ਅਤੇ ਕੈਮਰਾਮੈਨ ਰਾਜੂ ਦੂਬੇ ਨੇ ਪੰਜ ਤਾਰਾ ਹੋਟਲਾਂ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤੇ ਸਨ।

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ
ਸਾਲ 2021 ਵਿੱਚ, ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਅਪਰਾਧ ਸ਼ਾਖਾ ਨੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਤੰਬਰ ‘ਚ ਇਕ ਹੋਰ ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦਾਇਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਜੋ ਫਰਵਰੀ 2021 ‘ਚ ਮਧ ਆਈਲੈਂਡ ਦੇ ਬੰਗਲੇ ‘ਤੇ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ। ਸਾਲ 2019 ਵਿੱਚ, ਸਾਈਬਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਆਰਮਪ੍ਰਾਈਮ ਮੀਡੀਆ ਲਿਮਟਿਡ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਵੰਡਣ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ।

ਰਾਜ ਸਮੇਤ ਕਈਆਂ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼
450 ਪੰਨਿਆਂ ਦੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ‘ਚ ‘ਬਨਾਨਾ ਪ੍ਰਾਈਮ ਓਟੀਟੀ’ ਦੇ ਸੁਵਜੀਤ ਚੌਧਰੀ, ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸਟਾਫ਼ ਮੈਂਬਰ ਉਮੇਸ਼ ਕਾਮਤ ਸਮੇਤ ਹੋਰਨਾਂ ਨੂੰ ਓਟੀਟੀ ‘ਤੇ ਪੋਰਨ ਸਮੱਗਰੀ ਵਾਲੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਪ੍ਰੇਮ ਪਗਲਾਨੀ’ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਮੋਬਾਈਲ ਐਪ ‘ਦਿ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ’ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਰਕੂਲੇਟ ਕਰਨ ਦਾ ਵੀ ਦੋਸ਼ ਹੈ। ਸਾਈਬਰ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੈਮਰਾਮੈਨ ਰਾਜੂ ਦੂਬੇ ਨੇ ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵੀ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਝੁਨਝੁਨਵਾਲਾ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸ਼ਰਲਿਨ ਲਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਿਖਣ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਸੀ।