ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ CCTV ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਕ ਤ ਲ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁ ਡ਼ੀ ਹੋਈ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਹਿੰਦੋਸਤਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦਾ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਮਾ ਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਾ ਹੌ ਲ ਲਗਾਤਾਰ ਤ ਣਾ ਅ ਪੂ ਰ ਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀਆਂ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰਕੇ ਲਿ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਦੇ ਖਿ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾਸਲ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿ

ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿਸ ਹ ਥਿ ਆ ਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਤੇ ਉਪਰ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਚ ਲਾ ਈ ਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਬ ਰਾ ਮ ਦ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਜਦੋਂ ਮਾ ਹੌ ਲ ਤ ਣਾ ਅ ਪੂ ਰ ਨ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਕਤ ਨੌਜਵਾਨ ਜਿਸ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਸੀ ਉਸ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਦੇ

ਸ ਮ ਰਥ ਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੋ ੜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਉਸ ਨੂੰ ਬੁ ਰੀ ਤ ਰ੍ਹਾਂ ਭੰ ਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਨਾਲ ਹੀ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਨਾਮ ਸੰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਇਕ ਕੱਪੜੇ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਪ੍ਰਿੰ ਟ ਕ ਢ ਵਾ ਕੇ ਰੱ ਖੇ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖ਼ਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਸਿੱਖਾਂ ਬਾਰੇ

ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਿ ਕ ਰ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਕ ਸਟੀਕਰ ਵੀ ਲੱ ਗਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰ ਤੀ ਕ ਰ ਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੋਈ ਇਸ ਨੂੰ ਖ਼ਾ ਲਿ ਸ ਤਾ ਨ ਨਾਲ ਜੋ ੜ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਈ ਇਸ ਨੂੰ ਜੋ

ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਤੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਮੰਦਿਰ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੰ ਗਾ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸ ਨਾਲ ਵੀ ਜੋ ੜ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਉੱਪਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰਾਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀਅਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰ ਸ਼ਾ ਸ ਨ ਦੀਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ