ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੁਰੀ ‘ਤੇ ਫਾਇਰਿੰਗ, ਹੋਈ ਮੌਤ

ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਗੋਲੀ ਲੱਗਣ ਨਾਲ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅੱਜ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚਲੇ ਗੋਪਾਲ ਨਗਰ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਉਸ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਿਲੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਸੂਰੀ ਅੱਜ ਗੋਪਾਲ ਮੰਦਰ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਥੇ ਮੰਦਰ ਦੇ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਆਗੂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਪੁਲੀਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਗੋਲੀਆਂ ਲੱਗਣ ਬਾਅਦ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤ ਕਰਾਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

ਗੋਲੀ ਵੱਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦੀ ਕਿਸਦੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਬਹਿਸ ? ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਆਗੂ ਦੀ ਮੌ.ਤ ‘ਤੇ ਵੱਡੀ ਖਬਰ,ਨਵੇਂ Video ਆਏ ਸਾਹਮਣੇ, ਪੰਜਾਬ ਬੰਦ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਆਹ CCTV ਖੋਲੇਗੀ ਰਾਜ਼ Live

ਸੂਰੀ ਦੀ ਮੌਤ ਮਗਰੋਂ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ MLA ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੈ ਪ੍ਰਤਾਪ ਦਾ ਇੰਟਰਵਿਊ,ਚੁੱਕੇ ਵੱਡੇ ਸਵਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੁਝ ਬੋਲੇ ?

ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦੇ ਕਤਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੀਤੇ ਕਿਹੜੇ ਖੁਲਾਸੇ ?

ਸੂਰੀ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿਸਨੇ ਮਾਰੀ ਸੀ ਗੋਲੀ – ਸੁਣੋ ਕੱਲੀ-ਕੱਲੀ ਗੱਲ !

ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਵਾਲੇ Sudhir Suri ਨੂੰ ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰਨ ਮਗਰੋਂ ਭੜਕਿਆ ਮਾਹੌਲ,ਕਾਤਲ ਦੀ CCTV ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ, ਭੰਨੀ ਗੱਡੀ,ਰੋ ਰਹੇ ਸੂਰੀ ਦੇ ਸਾਥੀ ਮੌਕੇ ਦੀਆਂ Live ਤਸਵੀਰਾਂ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੁਰੀ ‘ਤੇ ਫਾਇਰਿੰਗ #Amritsar #Firing #ShivSenaleader #SudhirSuri ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ,ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪੈ ਗਿਆ ਭੜਥੂ ਭੱਜ ਗਏ ਸਾਥੀ #Amritsar #BreakingNews #SudhirSuri #ShivSenaLeader #PunjabPolice ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾੋ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਧਰਨੇ ਦੌਰਾਨ ਗੋਲੀ ਮਾਰੀ ਗਈ।ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ’ਚ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ, ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੈਨਾ ’ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਨਲੇਵਾ ਹਮਲਾ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ, 4 ਨਵੰਬਰ – ਸ਼ਹਿਰ ’ਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਇਕ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਜਦੋਂ ਗੋਪਾਲ ਨਗਰ ਮੰਦਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰ ਕੇ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਹ ਆਗੂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ’ਚ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਹਾਈ ਸਿਕਓਰਟੀ ਵੀ ਮਿਲੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਮਿਲੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਜ ਉਕਤ ਆਗੂ ਗੋਪਾਲ ਮੰਦਿਰ ਵਿਖੇ ਗਿਆ ਸੀ , ਜਿੱਥੇ ਮੰਦਰ ਦੇ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਆਗੂ ਵਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ। ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਪੁੱਜ ਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਗੂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ’ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਅਤਿ ਗੰਭੀਰ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵੱਡੀ ਖਬਰ: ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਲੀਡਰ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ… ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ

ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਆਗੂ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦੇ ਮਾਰੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ, ਹਾਲਤ ਗੰਭੀਰ LIVE

ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਲੀਡਰ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ – ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਚ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ – ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ -ਹਮਲਾਵਰਾਂ ਦੀ ਅਜੇ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਪਛਾਣ