ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਏ ਪਤੀ ਨੇ ਰੱਖਲੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ, ਪਤੀ ਨੇ ਵੀ…

ਘਰੇਲੂ ਕ ਲੇ ਸ਼ ਕਈ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਉਤਰ ਕੇ ਤ ਮਾ ਸ਼ਾ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕਾਫੀ ਵਿ ਗ ੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੱਸ ਅੱਡੇ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਬਣੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਾ ਈ ਵੋ ਲ ਟੇ ਜ਼ ਡ ਰਾ ਮਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਏ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਚਾਰ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਛੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਦੇ ਨਾਲ

ਇਸ ਮੁਹੱਲੇ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਵੀ ਇਸ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਥੇ ਹਾਈ ਵੋ ਲ ਟੇ ਜ ਡ ਰਾ ਮਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਬੁ ਲਾ ਇ ਆ ਗਿਆ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੜਕਾਇਆ ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਅੱਜ ਜਦੋਂ ਇਸ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਪਤੀ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਿਆ ਤਾਂ ਮਹਿਲਾ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਦੀ ਕਾਫੀ ਤੂੰ ਤੂੰ ਮੈਂ ਮੈਂ ਹੋ ਗਈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁਲਜੀਤ ਕੌਰ ਮਾਨਾ ਸਿੰਘ ਚੌਕ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਉਸ ਨੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੋਤੀ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ

ਘਰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਅੱਜ ਮੁ ੜ ਤੋਂ ਕੁਲਜੀਤ ਕੌਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੀ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਦੇ ਘਰ ਬਾਹਰ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬ ਹਿ ਸ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸਿਰਫ ਬ ਹਿ ਸ ਹੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਸਗੋਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਘਰਦਿਆਂ ਉੱਪਰ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਵੀ ਲਗਾਏ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਵਿਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ