Amritsar DAV School ’ਚ ਬੰਬ! Police ਨੂੰ ਪਈਆਂ ਭਾਜੜਾਂ, ਸੱਚ ਜਾਣ ਉੱਡ ਗਏ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਡੀਏਵੀ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਭਰੇ ਸੁ ਨੇ ਹੇ ਮਿਲੇ ਸਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਨੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਸੁ ਰੱ ਖਿ ਆ ਵ ਧਾ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਖੁ ਲਾ ਸਾ ਉਦੋਂ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਅੱਠਵੀਂ ਕਲਾਸ ਦੇ ਹੀ ਤਿੰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਹੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਭਰੇ ਸੁ ਨੇ ਹੇ ਭੇ ਜੇ ਸਨ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਅੱਠ ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਗੋ ਲੀ ਚੱ ਲ ਣ ਅਤੇ ਬੰ ਬ ਨਾਲ ਉ ਡਾ ਉ ਣ

ਦੀ ਧ ਮ ਕੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਇਕ ਸੁਨੇਹਾ ਮੋਬਾਇਲ ਤੇ ਦੂਜਾ ਸੁਨੇਹਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਜ਼ਰੀਏ ਭੇ ਜਿ ਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਪੁਲਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਡੀਏਵੀ ਸਕੂਲ ਦੇ ਸਾਰੇ ਅ ਦਾ ਰਿ ਆਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਫੋ ਰ ਸ ਤੈ ਨਾ ਤ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦਿਆਂ ਡੀਏਵੀ ਸਕੂਲ ਦੇ ਕੰਪਲੈਕਸ ਅੰਦਰੋਂ ਬਾਹਰੋਂ ਚੈ ਕਿੰ ਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਡੀਸੀਪੀ ਮੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਸ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਗੰ ਭੀ ਰ ਤਾ ਨਾਲ ਜਾਂ ਚ ਕਰਦਿਆਂ ਇਹ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਧ ਮ ਕੀ ਭਰੇ ਸੁਨੇਹੇ ਡੀ ਏ ਵੀ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਦੇ

ਤਿੰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਭੇ ਜੇ ਗਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ਕ ਬੂ ਲ ਵੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੁਨੇਹੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੀ ਭੇਜੇ ਸਨ ਡੀਜੀਪੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੇ ਸੁਨੇਹੇ ਸ਼ ਰਾ ਰ ਤ ਨਾਲ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸਨ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਜਾਂ ਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਕੂਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਦੇ ਕਹਿਣ ਤੇ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਖ਼ਿ ਲਾ ਫ਼ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ

ਹੋਣੀ ਨਿਰਭਰ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਚਾਹੇਗਾ ਤਾਂ ਹੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਪੁਲਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਪੇ ਬੇ ਖ਼ੌ ਫ਼ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਭੇਜਣ ਅਤੇ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਡ ਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ