ਪੰਜਾਬਣ ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਅਮਰੀਕਾ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਲਿਆ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਤੋਂ ਦੁ ਖੀ ਹੋ ਕੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀਆਂ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਸਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਹੱ ਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ

ਜਦੋਂ ਤਕ ਇਸ ਧੀ ਨੂੰ ਅਧੀਨ ਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਦਵਾ ਦਿੰਦੇ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਇਸ ਦਾ ਸ ਸ ਕਾ ਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜੋ ਤ ਸ਼ੱ ਦ ਦ ਇਹ ਮੂ ਰ ਖ ਲੋਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਬ ਰ ਦਾ ਸ਼ ਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਹ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਹੁਤ ਅਨਪੜ੍ਹ ਮੂ ਰ ਖ ਅਖ਼ਬਾਰਾਂ ਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਧੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਤੇ ਕਿਸੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਹ ਵੀ ਇੰਨੇ ਵੱਡੇ ਮੁ ਲ ਕ ਦੇ ਵਿਚ ਆ ਕੇ ਵੀ ਜੇਕਰ ਲੋਕ ਅਜਿਹੀ ਸੋਚ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਤਾਂ

ਇਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗ਼ ਲ ਤ ਗੱਲ ਹੈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗ਼ ਲ ਤ ਹ ਰ ਕ ਤਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਸੁਣਿਆ ਸੀ ਪਰ ਬਾਹਰਲੇ ਮੁਲਕਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸੁਣਿਆ ਸੀ ਕਿ ਇੱਕ ਧੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਦੀ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਵੀ ਜਿਹੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕੀ ਉਹ ਕੁੜੀ ਦੁ ਖੀ ਹੋ ਕੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਲੈਂਦੀ ਹੈ

ਇਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿਚ ਆਵਾਜ਼ ਚੁੱਕ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸ ਖ ਤ ਤੋਂ ਸ ਖ ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰ ਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ