ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਹੋਰ ਸਿੰਗਰ ‘ਤੇ..

ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕ ਤ ਲ ਕਾਂ ਡ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਾਇਕਾਂ ਅਤੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਮ ਦਾ ਮਾ ਹੌ ਲ ਹੈ ਇਸੇ ਦੇ ਚੱ ਲ ਦਿ ਆਂ ਕਈ ਗਾਇਕਾਂ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਵੀ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਗੀਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਧ ਮਕੀ ਆਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਮਾਮਲਾ ਹਰਿਆਣਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਚਰਖੀ ਦਾਦਰੀ ਵਿਚ ਹਰਿਆਣਵੀ ਕਲਾਕਾਰ ਗਾਇਕ ਰਾਕੇਸ਼ ਰਾਣਾ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰਾ ਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹ ਮ ਲਾ ਵ ਰ ਆਏ ਅਤੇ

ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਚੱ ਲ ਣੀ ਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਿਸ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਦ ਰ ਜ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪਰ ਵੱਡੇ ਸਵਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਏ ਹਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗਾਇਕਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੌਣ ਕਰੇਗਾ ਕੀ ਜੋ ਗਾਇਕ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਮੁ ਕਾ ਮ ਤੇ ਪਹੁੰਚਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਹ ਮ ਲੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਰਾਕੇਸ਼ ਰਾਣਾ ਜੋ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗਾਇਕ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਪਰ ਹ ਮ ਲਾ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਇਸ ਹ ਮ ਲੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਵਾਲ ਵਾਲ ਬ ਚ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਇਤਲਾਹ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਜਾਂ ਚ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੁ ਟੀ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿ ਹ ਮ ਲਾ ਵ ਰ ਕਿੱਥੋਂ ਆਏ ਸੀ ਅਤੇ ਕਿਸ ਰੰ ਜਿ ਸ਼ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਇਸ ਮੌਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰਾ ਵੀ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ਜੋ ਵਾਲ ਵਾਲ ਬ ਚ ਗਏ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਣੱਤੀ ਮਈ ਨੂੰ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਨੂੰ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਮਾ ਰੀ ਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ ਹ ਮ ਲਾ ਵ ਰਾਂ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਵ ਰ੍ਹਾ ਈ ਆਂ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ