ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਵਿਆਹ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਹੈ ਦੁਖੀ! ਬੋਲੀ; ਮੇਰੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਬਣ ਰਹੀਆਂ…

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਆਪਣੇ ‘ਧੱਕੜ’ ਬਿਆਨ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁਡ (Bollywood) ਹੀ ਨਹੀਂ ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਉਹ ਤਿੱਖੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ‘ਪੰਗਾ ਗਰਲ’ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਕੰਗਨਾ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ (Kangana Love Life) ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਈ ਵਾਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਲੈ ਜਾ ਸਕੀ।

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਆਪਣੇ ‘ਧਾਕੜ’ ਬਿਆਨ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁਡ (Bollywood) ਹੀ ਨਹੀਂ ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਉਹ ਤਿੱਖੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ‘ਪੰਗਾ ਗਰਲ’ ਦੇ ਨਾਂਅ ਨਾਲ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਕੰਗਨਾ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ (Kangana Love Life) ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਈ ਵਾਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਲੈ ਜਾ ਸਕੀ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਕੌਣ ਪਨੌਤੀ ਬਣਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਵਿਆਹ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾ ਰਹੀ?

ਆਪਣੇ ਤਿੱਖੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਨਾਲ ਚੰਗੇ-ਬੁਰੇ ਦੀ ਚਰਚਾ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ‘ਪੰਗਾ ਕੁਈਨ’ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵਿਆਹ ਨਾ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਕੀ ਕਾਰਨ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਿਰਫ਼ ਅਫਵਾਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਪਰਫੈਕਟ ਮੈਚ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਲਹਿਜੇ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਫਵਾਹਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫੈਲੀਆਂ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ ਆਪਣਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਪਰਫੈਕਟ ਮੈਚ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ। ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਧਾਕੜ’ ਜਲਦ ਹੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਐਕਸ਼ਨ-ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਉਹ ਐਕਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਵਿਆਹ ਨਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੈ ਕੰਗਨਾ!

ਸਿਧਾਰਥ ਕਾਨਨ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਜਦੋਂ ਕੰਗਨਾ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਵਾਂਗ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਿਉਂ ਹੈ? ਸਵਾਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁਸਕਰਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਮੈਂ ਕਿਸ ਨੂੰ ਮਾਰਾਂਗਾ? ਮੈਂ ਇਸ ਲਈ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਕਿਉਂਕਿ ਲੋਕ ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੰਗਨਾ ਵਿਆਹ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ?

ਜਦੋਂ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਇਸ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾ ਪਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਬਾਰੇ ਇਹ ਰਾਏ ਬਣਾਈ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸਖ਼ਤ ਹੈ? ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ‘ਚ ਕਿਹਾ, ‘ਹਾਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ ‘ਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਲੜਕਿਆਂ ਨੂੰ ਕੁੱਟਦੀ ਹਾਂ।’

ਅਰਜੁਨ ਰਾਮਪਾਲ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਦੀਆਂ ਖੂਬੀਆਂ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ

ਇਸ ਸਾਰੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਸਨ ਫਿਲਮ ‘ਧਾਕੜ’ ਦੇ ਅਦਾਕਾਰ ਅਰਜੁਨ ਰਾਮਪਾਲ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਅੰਦਾਜ਼ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ਨਾ ਫੈਲਾਉਣ ਲਈ ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਚੰਗਿਆਈ ਵੀ ਦੱਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਕੰਗਨਾ ਬਾਰੇ ਸਿਰਫ ਇਹੀ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਹੈ। ਉਹ ਜੋ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਕਿਰਦਾਰ ਲਈ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰੀ, ਪਿਆਰੀ ਹੈ। ਉਹ ਰੱਬ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ।