2 ਕੁੜੀਆਂ ਨੇ ਕੁਝ ਕੁ ਸਕਿੰਟਾਂ ਚ ਹੀ ਲਈ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਜਾ ਨ

ਖ਼ ਤ ਰ ਨਾ ਕ ਸ ਡ਼ ਕ ਹਾ ਦ ਸੇ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਜਾ ਨ ਲੈ ਲਈ ਦਰਅਸਲ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੇ ਜਨਕਪੁਰੀ ਫਲਾਈਓਵਰ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਕਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਕੁੜੀ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਟੱ ਕ ਰ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨ ਭਟ ਕ ਦਾ ਹੋਇਆ ਪੁਲ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋਣ ਦਾ ਖ਼ ਦ ਸ਼ਾ ਜਤਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਗੱਡੀ ਦੇ ਇੱਧਰ ਉੱਧਰ ਕੁਡ਼ੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਸਕਾਈ ਬਲੂ ਕਲਰ

ਮੋਹਾਲੀ ਟੀਸ਼ਰਟ ਵਾਲੀ ਕੁੜੀ ਗੱਡੀ ਚੱਲਦੀ ਹੋਈ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਾਰ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜਨ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਅਤੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜਾ ਨ ਗਵਾਉਣੀ ਪਈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪੁਲ ਸੱਠ ਤੋਂ ਸੱਤਰ ਫੁੱਟ ਦੇ ਤਕਰੀਬ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੋਂ ਮੁੰਡਾ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗਿਆ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਇਹ ਜੋ ਕੁੜੀਆਂ ਕਾਰ ਵਿੱਚ

ਸਵਾਰ ਤਾਂ ਨੀਨਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗਲਤੀ ਮੰਨਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਵਾਰ ਵਾਰ ਸੌਰੀ ਸੌਰੀ ਕਹਿ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਬਾਕੀ ਦੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਵੀਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਕ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਵੀਡੀਓ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ