ਵਧੇ ਵਜ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋ ਰਹੀ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਹਰਨਾਜ਼ ਸੰਧੂ

ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ 2021 ਹਰਨਾਜ਼ ਸੰਧੂ ਨੇ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਸਮੇਂ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਹਰਨਾਜ਼ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਫੈਸ਼ਨ ਵੀਕ ‘ਚ ਰੈਂਪ ‘ਤੇ ਵਾਕ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦਾ ਵਜ਼ਨ ਨੇ ਕਾਫੀ ਵਧਿਆ ਹੋਇਆ ਦਿਸਿਆ। ਹਰਨਾਜ਼ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਚੁਣੀ ਗਈ ਸੀ। ਸਿਰਫ 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ‘ਚ ਉਸ ਦਾ ਲੁੱਕ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਹੈ।

ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੌਰਾਨ ਹਰਨਾਜ਼ ਬੇਹੱਦ ਪਤਲੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਜਦੋਂ ਉਹ ਰੈਂਪ ਵਾਕ ਕਰਦੇ ਸਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਭਾਰ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਹਰਨਾਜ਼ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਵੀ ਬਦਲ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਹਰਨਾਜ਼ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਬਿਊਟੀ ਕੁਈਨਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਡੀ ਸ਼ੇਮਿੰਗ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ।

ਬਿਊਟੀ ਕੁਈਨ ਦੀ ਬਾਡੀ ਸ਼ੇਮਿੰਗ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੂੰ ਵੀ ਟ੍ਰੋਲਿੰਗ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਬੇਟੀ ਆਰਾਧਿਆ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦਾ ਭਾਰ ਕਾਫੀ ਵਧ ਗਿਆ ਸੀ। ਬਾਅਦ ‘ਚ ਉਸ ਨੇ ਵਰਕਆਊਟ ਰਾਹੀਂ ਖੁਦ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਫਿੱਟ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਦੇਸੀ ਕੁਈਨ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਾਡੀ ਸ਼ੇਪ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸੁਣਨੀਆਂ ਪਈਆਂ ਸਨ। ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਕ ਨਿਰਮਾਤਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨੱਕ ਦੀ ਸ਼ੇਪ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਡੀ ਸ਼ੇਪ ਵੀ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਮਿਸ ਇੰਡੀਆ 2002 ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਦਾ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਰ ਵਧ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਟਰੋਲਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਭੱਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਨੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਇਤਰਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਹੈ।

ਸਾਬਕਾ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਸੁਸ਼ਮਿਤਾ ਸੇਨ ਦਾ ਵੀ ਕੁਝ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵਜ਼ਨ ਕਾਫੀ ਵਧ ਗਿਆ ਸੀ। 2018 ਵਿੱਚ, ਸੁਸ਼ਮਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਦਾ ਭਾਰ ਵਧਣਾ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਖਬਰ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ।

ਸਾਬਕਾ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਲਾਰਾ ਦੱਤਾ ਨੂੰ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅਕਸਰ ਉਮਰ ਅਤੇ ਭਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ।